20 ਤੱਕ ਇਹ 3 ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਬਦਲਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿਸਮਤ|

ਇਸ ਹਫਤੇ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਵਿਚ ਨਿਮਰਤਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਮਾਰਕ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲ ਅਤੇ ਅੱਠਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਦੇ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਨੁਕਸਾਨ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਹਾਦਸੇ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਰੋਸਾ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਧਨ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਸੀਂ ਸਫਲ ਬਣਨ ਲਈ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰੋਗੇ। ਗੁਰੂ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਦੇਸ਼ ਵਿਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਲਾਭ ਦਿਸਦਾ ਹੈ। ਅੱਠਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਔਰਤ ਮਿੱਤਰ ਤੋਂ ਗੁਪਤ ਸਹਾਇਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ
ਇਸ ਹਫਤੇ ਮੰਗਲ ਅਤੇ ਸੂਰਜ ਦੇ ਪੱਖ ਕਾਰਨ ਹਉਮੈ ਵਿਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਪਣੀ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਵਰਤੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗੁਪਤ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੀਨੀਅਰਾਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਵਧੇਰੇ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਗੁਰੂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਟਾਕ ਮਾਰਕੀਟ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਵੀ ਮੁਨਾਫਾ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕੇਤੂ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਦਸ਼ਾ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕਰਜ਼ਾ ਚੁਕਾਉਣ ‘ਚ ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੇਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ
: ਇਸ ਹਫਤੇ ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ‘ਚ ਕੁਝ ਦੇਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮੀਡੀਆ, ਪੱਤਰਕਾਰੀ, ਲੇਖਣੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਇਸ ਸਮੇਂ, ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਘੁੰਮਣਾ ਸਮੇਂ ਦੀ ਬਰਬਾਦੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਕਿਸੇ ਮਹਿਲਾ ਮਿੱਤਰ ਦੇ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਰਕਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਰੋਮਾਂਸ ਕਰੋਗੇ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਟੀਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਠਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਅਧਿਆਤਮਕ ਅਭਿਆਸ ਅਤੇ ਤੰਤਰ ਮੰਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਜੇਕਰ ਹੱਡੀਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਬੀਮਾਰੀ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ
: ਰਾਜਨੀਤੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫਤਾ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤ ਅਤੇ ਅੱਗ ਦੇ ਕੰਮ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਲਾਭ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਲਈ ਕੋਈ ਜ਼ਮੀਨ ਖਰੀਦਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਜਾਂ ਗੁਰੂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸ਼ਨੀ ਅਤੇ ਗੁਰੂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੋਈ ਧਾਰਮਿਕ ਸਮਾਗਮ ਆਯੋਜਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੇ ਨਾਲ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਔਰਤ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਇੱਜ਼ਤ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੀਨੀਅਰ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਲਿਓ ਰਾਸ਼ੀ
ਇਸ ਹਫਤੇ, ਲਿਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੰਮ ਦੇ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਚੰਗਾ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਟੀਮ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਲਿਜਾਣ ਲਈ ਇੱਕ ਟੀਮ ਲੀਡਰ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਜੋ ਲਾਭ ਦੇਣਗੀਆਂ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਹੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਪੈਸੇ ਉਧਾਰ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਬਦਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਉਸ ਫੈਸਲੇ ਨੂੰ ਫਿਲਹਾਲ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰ ਦਿਓ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਦੀ ਸਜਾਵਟ ਲਈ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰੋਗੇ। ਅਜਿਹਾ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਪਿਕਨਿਕ ‘ਤੇ ਜਾਓ। ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਰਾਹੂ ਦੇ ਸੰਕਰਮਣ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਗੱਲਾਂ ਨਾਲ ਅਸਹਿਮਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਯਤਨ ਤੇਜ਼ ਕਰਨੇ ਪੈਣਗੇ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਭੈਣਾਂ-ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ
: ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਸ਼ੁਭ ਕਾਰਜ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਇਸ ਸਮੇਂ ਕੋਈ ਅਦਾਲਤੀ ਕੇਸ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੀਆਂ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀ ਇਸ ਸਮੇਂ ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਸੁਆਦ ਚੱਖ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਮਹਿਲਾ ਸਹਿਕਰਮੀ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਦੋਸਤੀ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਮਾਹੌਲ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿਚ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਕੁਝ ਪੁਰਾਣੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ‘ਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਯੋਗ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਜ਼ਰੂਰ ਲਓ। ਬਾਣੀ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੇਤੂ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ
: ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮੌਸਮੀ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਧਨ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਬੁਧ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਸੰਯੋਗ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਵੱਲ ਸੰਕੇਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਮੰਗਲ ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਸੰਕਰਮਣ ਕਾਰਨ ਸਰੀਰ ਨੂੰ ਦੁੱਖ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਗੱਡੀ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਰਕਾਰੀ ਪੱਖ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੇ ਭਰਾਵਾਂ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਨਰਮ ਰਹੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਨਵੇਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਮਹਿੰਗੇ ਤੋਹਫ਼ੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਤਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ
ਰਾਸ਼ੀ: ਤੁਹਾਡੇ ਹਫਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਭਾਗੇਸ਼ ਚੰਦਰ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਅਤੇ ਧਰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਗੁਰੂ ਦੀ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ। ਦਸਵੇਂ ਸੂਰਜ ਦੀ ਚੜ੍ਹਤ ਵਿੱਚ ਲਗੇਸ਼ ਦੇ ਸੰਯੋਗ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿੱਚ ਚੰਦਰਮਾ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਵਧੀਆ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੇਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਹਿੰਮਤ ਅਤੇ ਤਾਕਤ ਵਧੇਗੀ। ਸੰਤਾਨ ਪੱਖ ਤੋਂ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਉਤਸ਼ਾਹ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਮਿਲਣ ਦੇ ਆਸਾਰ ਹਨ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਚੰਦਰਮਾ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਲਾਭ ਵਿੱਚ ਮਾਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਰਾਵਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ
ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਹਫਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਅਠਵੇਂ ਚੰਦਰਮਾ ਤੋਂ ਹੋਵੇਗੀ, ਜਿਸ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਦਸ਼ਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਦਰਦ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬਾਰ੍ਹਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਭਾਗੀਸ਼ ਅਤੇ ਦਸ਼ਮੇਸ਼ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਕਾਰਨ ਯਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਦਾ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਦੇਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਰਾਦੇ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚਮੜੀ ਸੰਬੰਧੀ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿਚ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਬੋਲੀ ਵਿੱਚ ਕੁੜੱਤਣ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸੈਰ ਲਈ ਬਾਹਰ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮਕਰ
: ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਹਫਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਸੱਤਵੇਂ ਚੰਦ ਨਾਲ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਾਤਰਾ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਆਲਸ ਛੱਡ ਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗੁਪਤ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿੱਚ ਅੱਠਵਾਂ ਚੰਦਰਮਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥਕਾਵਟ ਬਣਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਟੀਮ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਕਾਰਜ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਬੁਧ ਆਦਿਤਿਆ ਯੋਗ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਦੇਣ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਵਰਗ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ‘ਚ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ
ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਹਫਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਛੇਵੇਂ ਚੰਦ ਨਾਲ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੌਸਮੀ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਵੀਜ਼ਾ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਮੱਧ ‘ਚ ਸੱਤਵੇਂ ਚੰਦਰਮਾ ਕਾਰਨ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਕੁਝ ਅਣਬਣ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਾਜਯੋਗ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਸਨਮਾਨਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਮਾਨਸਿਕ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਗੁਰੂ ਦੇ ਨਾਲ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਮੀਨ
ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਹਫ਼ਤਾ ਪੰਜਵੇਂ ਚੰਦ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੈਰ ਲਈ ਬਾਹਰ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਵਰਗ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਿਪਰੀਤ ਲਿੰਗ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਆਕਰਸ਼ਣ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਹਿਲਾ ਸਹਿਯੋਗੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿੱਚ ਛੇਵੇਂ ਚੰਦਰਮਾ ਅਤੇ ਅੱਠਵੇਂ ਕੇਤੂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸਰੀਰ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਗੱਡੀ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਪੈਸੇ ਉਧਾਰ ਨਾ ਦਿਓ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਹੌਂਸਲਾ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੀਆਂ ਸਹੂਲਤਾਂ ‘ਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *