ਪਤੀ ਦੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਦਾ ਗੁਆਂਢੀ ਨਾਲ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ

ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਕ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਉੱਤਰਾਖੰਡ ਚ ਮੌਜੂਦ ਉਤਰਾਖੰਡ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਇਹ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿਸ ਚ ਇਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਹੈਰਾਨੀ ਵਾਲੀ ਅਤੇ ਬੇਹੱਦ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿਸ ਨੇ ਸਭ ਦੇ ਹੋਸ਼ ਉਡਾ ਦਿੱਤੇ ਹਨ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਖਬਰ ਸੁਣਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵੀ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਜਾਣਗੇ ਇਹ ਸੋਚਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਹੋਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਾਡੇ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਜ਼ਾਲਮ ਔਰਤਾਂ ਵੀ ਹਨ ਜੋ ਆਨਲਾਈਨ ਅਜਿਹੀ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਨ

ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਅਣਜਾਣ ਵਿਅਕਤੀ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਇਸ ਪਿੰਡ ਦੇ ਇੱਕ ਆਦਮੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਕੀ ਹੈ ਜਿਸਦੀ ਉਮਰ 31 ਸਾਲ ਹੈ ਇਸ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਉਮਰ 31 ਸਾਲ ਹੈ ਈਰਾਨ ਵਿਚ ਵਰਤ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਚ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ ਪਰਿਵਾਰ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਹਨ

ਰਾਤ ਨੂੰ ਦੋ ਵਜੇ ਜਦੋਂ ਅੰਕਿਤਾ ਆਪਣੇ ਬੈੱਡਰੂਮ ਵਿਚ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਚੀਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਚੀਕਦੀ ਹੈ “ਤੁਹਾਡੇ ਭਰਾਵਾਂ ਨਾਲ ਕੀ ਹੋਇਆ ਜਲਦੀ ਬਾਹਰ ਆ ਜਾਓ ਅਤੇ ਦੇਖੋ ਕੀ ਹੋਇਆ ਕੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ ਪਿਆ ਹੈ?

ਅਸੀਂ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਸੀਂ ਬੱਸ ਇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੰਨੇ ਤੇ ਜਾਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਸਤੇ ਇਹੋ ਜਿਹੀ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੈ ਅਸੀਂ ਇਹੋ ਜਿਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਾਉਣਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖਾਂਗੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਖ਼ਬਰ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਾਂਗੇ ਇਸ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਤਦ ਤੱਕ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਾਡੇ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖ ਸਕੋਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਾਂਗੇ

ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਲੇਖ ਲਿਆਈਏ ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਲੇਖ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕਰੀਏ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਟੀਕ ਅਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੰਨੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਿਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਅਤੇ ਅਸੀਂ ਹਰ ਖ਼ਬਰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੰਨੇ ਤੇ ਜਾਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡਾ ਲੇਖ ਪਸੰਦ ਆਇਆ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰੋ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *