ਦਿੱਲੀ ਚ ਹੋਵੇਗੀ ਟਰੈਕਟਰ ਪਰੇਡ ਹੁਣ ਬੈਰੀਗੇਟ ਤੋੜਨੇ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਖ਼ੁਦ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਸ ਹਟਾਊ ਬੈਰੀਗੇਟ

Uncategorized

ਦਿੱਲੀ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿਥੇ ਕਿਸਾਨ ਜਥੇਬੰਦੀਆਂ ਦੀ ਅੱਜ ਮੀਟਿੰਗ ਸੀ ਅਤੇ ਇਹ ਮੀਟਿੰਗ ਹੁਣ ਖਤਮ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਇਹ ਮੀਟਿੰਗ ਸਫ਼ਲ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹੁਣ ਕਿਸਾਨ ਪਰੇਡ ਨੂੰ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਕਿਸਾਨ ਆਗੂਆਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜਿੱਤ ਦੇ ਲਈ ਇਕ ਕਦਮ ਅੱਗੇ ਵਧ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਜਿਥੇ ਸਾਨੂੰ ਟਰੈਕਟਰ ਪਰੇਡ ਕਰਨ ਦਾ ਵੀ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ

ਜੋ ਸਾਡਾ ਮੌਲਿਕ ਅਧਿਕਾਰ ਸੀ ਪਰ ਹੁਣ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸਾਨੂੰ ਇਹ ਅਧਿਕਾਰ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਇਹ ਅੰਦੋਲਨ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਵਿਚ ਅਜਿਹਾ ਪਹਿਲਾ ਅੰਦੋਲਨ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਏਨਾ ਲੰਮਾ ਸਮਾਂ ਚੱਲਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਇਹ ਪਰੇਡ ਵੀ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਪਰੇਡ ਬਣ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸਾਨ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣਗੇ ਪੂਰੇ ਭਰ ਚੋਂ ਆਏ ਹੋਏ ਕਿਸਾਨ ਇਸ ਅੰਦੋਲਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਗੇ ਕਿਸਾਨ ਜਥੇਬੰਦੀਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹੁਣ ਇਸ ਪਰੇਡ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੀ ਰਣਨੀਤੀ ਅਤੇ ਕੀ ਕੀ ਰੋਡ ਮੈਪ ਹੋਵੇਗਾ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕੱਲ ਨੂੰ ਵਿਸਥਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸਭ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੱਠ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *