ਘਰ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ ਜੰਗਲ ਪਿਓ ਦਾ ਹੀ ਕਰ ਬੈਠਾ ਪੁੱਤ ਸ਼ਿ ਕਾ ਰ ਵੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Uncategorized

ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਮੁਤਾਬਿਕ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਸਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ ਪਿਓ ਨੇ ਪੁੱਤ ਅਤੇ ਪੋਤਰੇ ਨੂੰ ਸ਼ਿ ਕਾ ਰ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਫ ਸਾ ਇ ਆ ਜਦੋਂ ਘਰਦਿਆਂ ਤੋਂ ਦੁਆਰਾ ਵਿ ਰੋ ਧ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਸਾਰੇ ਘਰਦਿਆਂ ਦੀ ਵੀ ਕੁੱ ਟ ਮਾ ਰ ਕੀਤੀ ਬਹੁਤ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਇਹ ਸ਼ਿ ਕਾ ਰ ਕਰਨ ਲੱਗੇ ਹੋਏ ਹਨ ਜਦੋਂ ਪਿਓ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਂ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਰਾਂ ਕਿਵੇਂ ਕਰਾਂ ਆਪਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਝੜਪ ਹੋ ਗਈ

ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਾਏ ਹਨ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਔ ਰ ਤ ਦੇ ਨਾਲ ਸ ਬੰ ਧ ਹਨ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਵੀ ਉਸ ਨੂੰ ਸਮਝਾਉਂਦੀ ਸੀ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਗਲ਼ ਪੈਂਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਸਾਨੂੰ ਮਾ ਰ ਨ ਦੇ ਲਈ ਆਉਂਦਾ ਸੀ ਜਦੋਂ ਇਸ ਗੱਲ ਬਾਰੇ ਪੁਲੀਸ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪੁਲਸ ਕਰਮਚਾਰੀ ਪਾਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਪੜਤਾਲ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਿਹੜਾ ਗੁ ਨਾ ਹ ਗਾ ਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਸਨੂੰ ਪੁਲੀਸ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਗ੍ਰਿ ਫ ਤਾ ਰ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਬਾਕੀ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾ ਕੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦਿਆਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਵੀ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹਾਜ਼ਰ ਹੁੰਦੇ ਰਹਾਂਗੇ

ਨੋਟ:ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਕਿਸ ਤਰਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਸਭ ਨਾਲ ਸਾਂਝੇ ਕਰਨਾ ਬਿਲਕੁਲ ਨਾ ਭੁੱਲੋ ਧੰਨਵਾਦ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *