ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਮਗਰੋਂ ਵਕੀਲਾਂ ਨੇ ਦੱਸੀ ਇਕ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ ਹੈਰਾਨ ਵੇਖੋ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ ।

Uncategorized

ਜਿਵੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਹੈ ਕਿ ਛੱਬੀ ਜਨਵਰੀ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਜਿਹੜਾ ਕੁਝ ਵੀ ਲਾਲ ਕਿਲ੍ਹੇ ਤੇ ਹੋਇਆ ਉਸ ਤੋਂ ਮਗਰੋਂ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਇਸ ਦਾ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਮੰਨਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕਰ ਵੀ ਲਿਆ ਗਿਆ ਜਿਸ ਦੇ ਮਗਰੋਂ ਹੁਣ ਕਈ ਨੌਜਵਾਨ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਨਾਲ ਖੜ੍ਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਕੇ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਬਿਲਕੁਲ ਬੇ ਗੁਨਾਹ ਹੈ ਇਸ ਦੇ ਚੱਲਦਿਆਂ ਹੀ ਪਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਪੁਲਾਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦਾ ਕੇਸ ਹੁਣ ਕੌਣ ਲੜ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਸਮਾਂ ਸਾਨੂੰ ਇਕਜੁੱਟ ਹੋਣ ਦਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦਾ ਇਸ ਸੰਘਰਸ਼ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਹੀ ਵੱਡਾ ਯੋਗਦਾਨ ਹੈ ਆਪਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਅਣਗੌਲਿਆ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ

ਕਿਉਂਕਿ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਅੱਜ ਇੰਨੇ ਨੌਜਵਾਨ ਇਸ ਸੰਘਰਸ਼ ਵਿਚ ਇਕੱਠੇ ਹੋਏ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਹੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝਾਉਂਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਇਕੱਠੇ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਲੱਗਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਪ੍ਰੰਤੂ ਅੱਜ ਉਹੀ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਹਨ ਅਤੇ ਪਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕੇ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਬਿਲਕੁਲ ਬੇ ਗੁਨਾਹ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਾਂ ਨੂੰ ਉਸ ਦਾ ਸਾਥ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਸਮਾਂ ਇਕਜੁੱਟ ਹੋਣ ਦਾ ਹੈ ਨਾ ਕਿ ਰੰਜਿਸ਼ਾਂ ਰੱਖਣ ਦਾ ਇਹ ਵੀ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੇਸ ਘੁੰਮਣ ਬ੍ਰਦਰਜ਼ ਵੱਲੋਂ ਲੜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਜੋ ਕਿ ਮੰਨੇ ਪ੍ਰਮੰਨੇ ਵਕੀਲ ਹਨ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਵਕੀਲਾਂ ਵੱਲੋਂ ਇਕ ਵੀ ਪੈਸਾ ਨਾ ਲੈਣ ਦੇ ਲਈ ਕਿਹਾ ਹੈ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦਾ ਕੇਸ ਫਰੀ ਦੇ ਵਿਚ ਲੜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਹੋਰ ਪਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕੀ ਕਿਹਾ

ਤੁਸੀਂ ਵੀਡਿਓ ਵਿਚ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਿਹੜੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਪਡੇਟ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਇੱਕ ਲਾਇਕ ਜਰੂਰ ਕਰਿਓ ਧੰਨਵਾਦ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *