ਅੰਦੋਲਨ ਚੋਂ ਫ ਡ਼ਿ ਅਾ ਖ਼ ਤ ਰ ਨਾ ਕ ਬੰਦਾ,ਫੇਰ ਸੁਣੋ ਕੀ ਹੋਇਆ,ਉੱਪਰੋਂ ਜਥੇਬੰਦੀਆਂ ਨੂੰ ਆ ਗਿਆ ਸਿੱਧਾ ਫ਼ੋਨ ਵੇਖੋ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ

Uncategorized

ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਮੁਤਾਬਿਕ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦਾ ਅੰਦੋਲਨ ਬਹੁਤ ਵੱਡੇ ਪੱਧਰ ਤੇ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਲੱਖਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਕਿਸਾਨ ਪਹੁੰਚ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਵੀ ਪਤਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਅੰਦੋਲਨ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ਾਂਤਮਈ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਚਲਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਅੰਦੋਲਨ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਖ਼ ਤ ਮ ਕਰਨ ਦੇ ਹੱ ਥ ਕੰ ਡੇ ਅਪਣਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

ਸਟੇਜ ਤੇ ਵੱਖੋ ਵੱਖਰੀਆਂ ਆਗੂਆਂ ਨੇ ਭਾਸ਼ਣ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਸੀਂ ਜੇ ਲ੍ਹਾਂ ਜ਼ੂ ਲ੍ਹਾ ਚ ਜਾਣ ਤੋਂ ਨਹੀਂ ਡ ਰ ਦੇ ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਹੱ ਕਾਂ ਦੇ ਲਈ ਖੜ੍ਹੀਆਂ ਤੇ ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਹੱਕ ਲੈ ਕੇ ਹੀ ਘਰਾਂ ਨੂੰ ਵਾਪਿਸ ਜਾਵਾਂਗੇ ਭਾਸ਼ਣ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਨਾ ਡ ਰਿ ਓ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਕੌਮ ਦੇ ਜਾਏ ਹੋ ਇਤਿਹਾਸ ਹੈ ਤੁਹਾਡਾ ਤੱ ਤੀ ਆਂ ਤ ਵੀ ਆਂ ਤੇ ਉੱਤੇ ਬਿਠਾਇਆ ਗਿਆ ਉਸ ਕੌਮ ਦੇ ਜਾਏ ਹੋ ਫੇਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੌਣ ਡ ਰਾ ਉ ਣ ਵਾਲਾ ਜੰਮਿਆ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰਿਆਂ ਨੇ ਚੜ੍ਹਦੀ ਕਲਾ ਦੇ ਵਿਚ ਰਹਿਣਾ ਹੈ ਡ ਰ ਨ ਦੀ ਕੋਈ ਲੋ ੜ ਨਹੀਂ ਅਸੀਂ ਚੜ੍ਹਦੀ ਕਲਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਰਹਾਂਗੇ

ਏਕਤਾ ਦਾ ਸਬੂਤ ਦੇਣਾ ਹੈ ਅਸੀਂ ਇਕੱਠੇ ਹੋ ਕੇ ਚੱਲਣਾ ਹੈ ਸਾਰੇ ਇਕਜੁੱਟ ਹੋ ਜਾਊ ਅੱਜ ਮੌਕਾ ਹੈ ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਹਰਿਆਣਾ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਨਹੀਂ ਯੂ ਪੀ ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਰਾਜਸਥਾਨ ਗੁਜਰਾਤ ਉਤਰਾਖੰਡ ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਬਾਕੀ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾ ਕੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਵੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹਾਜ਼ਰ ਹੁੰਦੇ ਰਹਾਂਗੇ

ਨੋਟ: ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ ਧੰਨਵਾਦ ਨਵੀਂਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਧੰਨਵਾਦ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *